Senglea Suites, Senglea, Malta
Hótel í Senglea, Malta

Senglea Suites

Senglea Suites í Senglea er staðsett í innan við 8 km fjarlægð frá Rock Beach og 9,7 km frá Tigné Point-ströndinni og býður upp á verönd og herbergi með ókeypis WiFi.

9,9Einstakt · 699 umsagnirSenglea, Malta
  • Rúmar allt að 2 gesti
  • Aðstaða fyrir hreyfihamlaða
  • Einstakur morgunverður
01 / 08
Senglea Suites, Senglea, Malta – mynd 3

Velkomin

Senglea Suites

Senglea Suites í Senglea er staðsett í innan við 8 km fjarlægð frá Rock Beach og 9,7 km frá Tigné Point-ströndinni og býður upp á verönd og herbergi með ókeypis WiFi.

Hótelið býður gestum upp á loftkæld herbergi með skrifborði, katli, minibar, öryggishólfi, flatskjá og sérbaðherbergi með sturtu. Herbergin eru með kaffivél og sum herbergin eru einnig með svalir og önnur eru með borgarútsýni. Herbergin á Senglea Suites eru búin rúmfötum og handklæðum.

Léttur morgunverður og à la carte-morgunverður eru í boði á hverjum morgni á gististaðnum.

MedAsia-ströndin er 9,7 km frá Senglea Suites, en vatnsbakki Valletta er 6,7 km í burtu. Næsti flugvöllur er Malta-alþjóðaflugvöllur, 6,8 km frá hótelinu.

  • Góð staðsetning: Fær góða einkunn frá fyrri gestum (9,7)
  • Morgunverður: Hlaðborð · fær 10,0/10 í einkunn hjá gestum
Innritun
Frá kl. 15:00 til 20:00
Útritun
Frá kl. 04:00 til 11:00

Gisting

Herbergi & svítur

Veldu á milli 6 herbergistegunda hjá Senglea Suites.

Hjóna- eða tveggja manna herbergi - Aðgengi fyrir hreyfihamlaða á Senglea Suites

Hjóna- eða tveggja manna herbergi - Aðgengi fyrir hreyfihamlaða

  • 1 stórt hjónarúm eða 2 einstaklingsrúm
  • Fyrir 2 gesti
  • 15 m²
  • Sérbaðherbergi

This twin/double room has air conditioning, electric kettle and tea/coffee maker. - Ground floor - Arched ceiling - Very large bathroom

  • Ókeypis snyrtivörur á baðherbergi
  • Sturta
  • Öryggishólf
  • Streymisþjónusta (eins og Netflix)
  • Salerni
  • Handklæði
  • +21 í viðbót
Superior Deluxe hjóna- eða tveggja manna herbergi á Senglea Suites

Superior Deluxe hjóna- eða tveggja manna herbergi

  • 1 stórt hjónarúm eða 2 einstaklingsrúm
  • Fyrir 2 gesti
  • 30 m²
  • Sérbaðherbergi

Providing free toiletries, this twin/double room includes a private bathroom with a walk-in shower, a hairdryer and slippers. The spacious air-conditioned twin/double room provides a flat-screen TV with streaming services, a minibar, a tea and coffee maker, a seating area as well as city views.

  • Ókeypis snyrtivörur á baðherbergi
  • Sturta
  • Öryggishólf
  • Streymisþjónusta (eins og Netflix)
  • Salerni
  • Handklæði
  • +22 í viðbót
Deluxe hjónaherbergi með baðkari á Senglea Suites

Deluxe hjónaherbergi með baðkari

  • 1 stórt hjónarúm eða 2 einstaklingsrúm
  • Fyrir 2 gesti
  • 30 m²
  • Sérbaðherbergi

Featuring free toiletries, this double room includes a private bathroom with a walk-in shower, a bath and a hairdryer. The spacious air-conditioned double room features a flat-screen TV with streaming services, a minibar, a tea and coffee maker, a seating area as well as an inner courtyard view.

  • Baðkar
  • Ókeypis snyrtivörur á baðherbergi
  • Sturta
  • Öryggishólf
  • Streymisþjónusta (eins og Netflix)
  • Salerni
  • +21 í viðbót
Queen herbergi með svölum á Senglea Suites

Queen herbergi með svölum

  • 1 stórt hjónarúm eða 2 einstaklingsrúm
  • Fyrir 2 gesti
  • 30 m²
  • Sérbaðherbergi

The spacious double room provides air conditioning, a minibar, a balcony with city views as well as a private bathroom featuring a walk-in shower.

  • Ókeypis snyrtivörur á baðherbergi
  • Sturta
  • Öryggishólf
  • Streymisþjónusta (eins og Netflix)
  • Salerni
  • Handklæði
  • +20 í viðbót
Superior hjóna- eða tveggja manna herbergi á Senglea Suites

Superior hjóna- eða tveggja manna herbergi

  • 1 stórt hjónarúm eða 2 einstaklingsrúm
  • Fyrir 2 gesti
  • 30 m²
  • Sérbaðherbergi

Featuring free toiletries, this twin/double room includes a private bathroom with a walk-in shower, a hairdryer and slippers. The spacious air-conditioned twin/double room features a flat-screen TV with streaming services, a minibar, a tea and coffee maker, a seating area as well as city views.

  • Ókeypis snyrtivörur á baðherbergi
  • Sturta
  • Öryggishólf
  • Streymisþjónusta (eins og Netflix)
  • Salerni
  • Handklæði
  • +21 í viðbót
Hjóna- eða tveggja manna herbergi með útsýni á Senglea Suites

Hjóna- eða tveggja manna herbergi með útsýni

  • 1 stórt hjónarúm eða 2 einstaklingsrúm
  • Fyrir 2 gesti
  • 12 m²
  • Sérbaðherbergi

Offering free toiletries, this twin/double room includes a private bathroom with a walk-in shower, a hairdryer and slippers. The air-conditioned twin/double room offers a flat-screen TV with streaming services, a minibar, a tea and coffee maker, a wardrobe as well as city views.

  • Ókeypis snyrtivörur á baðherbergi
  • Sturta
  • Öryggishólf
  • Streymisþjónusta (eins og Netflix)
  • Salerni
  • Handklæði
  • +19 í viðbót

Aðstaða

Allt sem þú þarft

Úthugsuð aðstaða fyrir þægilega og áhyggjulausa dvöl.

  • Reyklaus herbergi
  • Aðstaða fyrir hreyfihamlaða
  • Ókeypis Wi-Fi
  • Te- og kaffiaðstaða í öllum herbergjum
  • Einstakur morgunverður

Öll aðstaða

Baðherbergi

  • Salernispappír
  • Handklæði
  • Inniskór
  • Sérbaðherbergi
  • Salerni
  • Ókeypis snyrtivörur á baðherbergi
  • Hárþurrka
  • Sturta

Svefnherbergi

  • Rúmföt
  • Fataskápur eða skápur

Svæði utandyra

  • Garðhúsgögn
  • Sólarverönd
  • Verönd

Eldhús

  • Kaffivél
  • Rafmagnsketill

Aðbúnaður í herbergjum

  • Innstunga nálægt rúminu

Stofa

  • Skrifborð

Miðlar & tækni

  • Streymisþjónusta (eins og Netflix)
  • Flatskjár
  • Kapalrásir
  • Sími
  • Sjónvarp

Matur & drykkur

  • Míníbar
  • Te-/kaffivél

Internet

Þráðlaust internet (Wi-Fi) er aðgengilegt á herbergjunum og er ókeypis.

Bílastæði

Bílastæði eru ekki til staðar.

Þjónusta í boði

  • Farangursgeymsla

Öryggi

  • Slökkvitæki
  • Öryggismyndavélar á útisvæðum
  • Öryggismyndavélar á sameiginlegum svæðum
  • Reykskynjarar
  • Öryggiskerfi
  • Öryggishólf

Almennt

  • Smávöruverslun á staðnum
  • Sérstök reykingarsvæði
  • Loftkæling
  • Reyklaust
  • Flísalagt eða marmaragólf
  • Kynding
  • Lyfta
  • Strauaðstaða
  • Aðstaða fyrir hreyfihamlaða
  • Reyklaus herbergi
  • Straujárn

Aðgengi

  • Lækkuð handlaug
  • Upphækkað salerni
  • Stuðningsslár fyrir salerni
  • Aðgengilegt hjólastólum
  • Efri hæðir eru aðgengilegar með lyftu

Vellíðan

  • Sólhlífar
  • Strandbekkir/-stólar

Afslöppunin bíður þín

Láttu þér líða eins og heima

Slakaðu á í notalegu umhverfi og uppgötvaðu allt sem Senglea hefur upp á að bjóða.

Athuga framboð

Staðsetning

Svona finnur þú okkur

Pör eru sérlega hrifin af staðsetningunni — þau gáfu henni einkunnina 9,8 fyrir tveggja manna ferðir.

Heimilisfang

10-12 triq San Frangisk, ISL 1457 Senglea, Malta

Innritun frá kl. 15:00 til 20:00

Útritun frá kl. 04:00 til 11:00

Í nágrenninu

Hvað er í nágrenninu?

  • Three Cities10 m
  • Malta at War Museum1,4 km
  • Fort Sant Angelo1,9 km
  • Il-Barrakka ta' Fuq-garðarnir2,4 km
  • Auberge de Castille2,6 km
  • Valletta City Gate2,7 km
  • National Museum of Archaeology2,7 km
  • King George Recreational Ground2,7 km
  • St. George’s Square2,9 km
  • Triton-gosbrunnurinn2,9 km

Veitingastaðir og kaffihús

  • VeitingastaðurTas-Serena140 m
  • VeitingastaðurTullys Way Food Fusion180 m
  • VeitingastaðurJufu Asian Restaurant180 m

Vinsæl afþreying

  • Tarxien Temples2,9 km
  • Casa Rocca Piccola3,1 km
  • Hal Saflieni-grafhýsið3,1 km
  • National War Museum3,2 km
  • Fort St Elmo3,4 km
  • Fort Rinella3,7 km
  • Hagar Qim-fornleifasvæðið11 km
  • St. Paul's Cathedral13 km
  • Domvs Romana13 km

Strendur í hverfinu

  • Rinella Bay-ströndin2,7 km
  • Qui-Si-Sana-ströndin5,2 km
  • Tigné Point-ströndin5,3 km
  • Fond Ghadir-ströndin5,5 km
  • Rock-ströndin6 km

Næstu flugvellir

  • Malta-alþjóðaflugvöllur6,3 km

Stysta áætlaða göngu- eða akstursvegalengd. Raunveruleg fjarlægð getur verið önnur.

Gott að vita

Húsreglur

Reglur og hagnýtar upplýsingar fyrir dvölina á Senglea Suites.

Innritun

Frá kl. 15:00 til kl. 20:00

Þú þarft að láta gististaðinn vita fyrirfram klukkan hvað þú mætir á staðinn.

Útritun

Frá kl. 04:00 til kl. 11:00

Börn og rúm

Barnaskilmálar

Börn eru ekki leyfð.

Skilmálar fyrir barna- og aukarúm

Þessi gististaður er ekki með barna- eða aukarúm.

Engin aldurstakmörk

Engin aldurstakmörk fyrir innritun

Gæludýr

Gæludýr eru ekki leyfð.

Greiðslumátar sem tekið er við
  • American Express
  • Visa
  • Mastercard
  • Peningar (reiðufé)
Töluð tungumál

enska og franska

Smáa letrið

  • Vinsamlegast tilkynnið Senglea Suites fyrirfram um áætlaðan komutíma. Þú getur notað dálkinn Sérstakar óskir við bókunarferlið eða haft samband beint við gististaðinn með því að nota tengiliðsupplýsingarnar í bókunarstaðfestingunni.

Spurt og svarað

Algengar spurningar

Allt sem þú vilt kannski vita um dvöl á Senglea Suites.

Hvers konar morgunverður er í boði á Senglea Suites?+

Á Senglea Suites er boðið upp á eftirfarandi morgunverð: hlaðborð. Gestir gefa morgunverðinum 10,0/10 í einkunn.

Hvaða herbergistegundir er hægt að bóka á Senglea Suites?+

Herbergistegundir á Senglea Suites eru meðal annars: Hjóna- eða tveggja manna herbergi - Aðgengi fyrir hreyfihamlaða; Superior Deluxe hjóna- eða tveggja manna herbergi; Deluxe hjónaherbergi með baðkari; Queen herbergi með svölum; Superior hjóna- eða tveggja manna herbergi; Hjóna- eða tveggja manna herbergi með útsýni.

Hversu margir gestir geta gist á Senglea Suites?+

Stærsta herbergistegundin á Senglea Suites rúmar allt að 2 gesti.

Hvenær er innritun og útritun á Senglea Suites?+

Innritun: Frá kl. 15:00 til 20:00. Útritun: Frá kl. 04:00 til 11:00.

Eru bílastæði á Senglea Suites?+

Bílastæði eru ekki til staðar.

Er Wi-Fi á Senglea Suites?+

Þráðlaust internet (Wi-Fi) er aðgengilegt á herbergjunum og er ókeypis.

Eru gæludýr leyfð á Senglea Suites?+

Gæludýr eru ekki leyfð.

Hvað kostar að gista á Senglea Suites?+

Verð á Senglea Suites fer eftir dagsetningum og herbergisvali. Skoðaðu yfirlitið hér að ofan til að sjá núverandi verð.

Er veitingastaður á Senglea Suites?+

Enginn veitingastaður er skráður á Senglea Suites. Hugsanlega eru veitingastaðir í nágrenninu í Senglea.

Hvaða aðstöðu býður Senglea Suites upp á?+

Senglea Suites býður upp á sólarverönd og verönd.

Hvaða tungumál talar starfsfólkið á Senglea Suites?+

Starfsfólkið á Senglea Suites talar enska og franska.

Spurningar gesta

Spurningar frá ferðalöngum

Raunverulegar spurningar frá gestum sem Senglea Suites hefur svarað.

Spurning: Hello do you provide iron?

Svar: Yes we can provide an iron and an ironing board upon request.

Svarað 3. ágúst 2022

Spurning: Hello! Our flight would be scheduled to get in at 22.50 so we wouldn't arrive until around midnight - is this an issue?

Svar: No it's not an issue at all. When guests arrive outside the normal check-in hours we provide them with self check-in instructions a few days before their arrival.

Svarað 4. apríl 2023

Spurning: Can you see Valletta Harbour for fireworks from terrace?

Svar: Yes, absolutely, from the rooftop terrace you can see Valletta and the whole Grand Harbour.

Svarað 5. mars 2023

Spurning: We were planning to rent a car. Is there parking nearby?

Svar: Parking is free in Senglea on a first come first serve basis. You might find a parking space near the hotel. If not, you can almost always find parking along the waterfront, which is a 10 minute walk away from the hotel.

Svarað 3. september 2023

Umsagnir gesta

Það sem gestirnir okkar segja

9,9

Byggt á 699 umsögnum gesta

Starfsfólk
10,0 af 10
Aðstaða
9,9 af 10
Hreinlæti
10,0 af 10
Þægindi
10,0 af 10
Mikið fyrir peninginn
9,9 af 10
Staðsetning
9,7 af 10
Ókeypis WiFi
9,9 af 10

“Perfect in every way! - Michael and Eric were the perfect hosts - welcoming, friendly and very knowledgeable about everything to see and do in Malta. It was lovely that they made time to speak with us every morning at breakfast. The whole property was exceptionally clean and the decor really amazing. The staff were also great and Nitheesh looked after us and our room ensuring on a daily basis that we had everything we needed. Our room was well equiped and the beach bag with 2 beach towels was a lovely touch. The location is great and only a short walk from the restaurants along the Senglea waterfront and a little further to those along the Birgu waterfront When we next visit Malta Senglea Suites will most definitely be our first choice accommodation. We have already recommended it to all our relatives, friends and colleagues and if we could have marked it 11/10 we would have !”

H
HelgaÞýskaland
Par · október 2026

“A beautiful old property restored to perfection with hosts that provide a professional but personal touch - Immaculately presented, hosts super friendly and welcoming”

G
GaryBretland
Par · október 2026

“Stunning. We all wish to return.”

J
JaneBretland
Vinahópur · október 2026

“This is what hospitality should look like…”

C
CarmelÁstralía
Par · október 2026

“Comfortable relaxed stay”

D
DonnaBretland
Par · október 2026

“Amazing place, would certenly get back there.”

M
MieszkoPólland
Par · september 2026

“My partner and I had a wonderful stay, the hotel is quaint and well-located, with views over the harbour and the neighbouring towns. The owners of the hotel and the rest of staff were super welcoming and warm, it was a pleasure exchanging with them every morning over breakfast. The room itself was well equipped and very comfortable. We will definitely book this hotel when we visit Malta again.”

D
DebopriyaSviss
Par · september 2026

“Absolutely superb - can't speak highly enough. It was beautiful with very tasteful decor. The hosts made u feel like family with very helpful advice on daily activities. Nothing was a problem and if you needed anything at all you only had to say. Perfect position, close to restaurants, transport and shops. Just loved it !❤️”

L
LynÁstralía
Einn á ferð · september 2026

Ferðalagið hefst hér

Skipuleggðu dvölina

Upplifðu sjarmann hjá Senglea Suites. Tryggðu þér besta verðið og njóttu ógleymanlegrar dvalar.

Bóka núna

Besta verð tryggt